Leave Your Message
Tsarin bangon labulen mai kyalli biyu

Labaran Kamfani

Tsarin bangon labulen mai kyalli biyu

2022-04-15
A tarihi, tagogin gine-gine na waje gabaɗaya suna da kyalli ɗaya, wanda ya ƙunshi gilashin gilashi ɗaya kawai. Koyaya, za a yi hasarar babban adadin zafi ta hanyar glazing guda ɗaya, kuma yana watsa ƙarar ƙarami. Sakamakon haka, an ɓullo da tsarin glazing mai-Layer kamar glazing biyu da glazing sau uku don gine-ginen bangon labule a yau. Maganar fasaha, kalmar 'glazing' tana nufin ɓangaren gilashin facade na ginin ko saman ciki a aikace. glazing sau biyu ya ƙunshi yadudduka biyu na gilashin da aka raba da sandar sarari (wanda kuma aka sani da bayanin martaba); firam mai ɗorewa mai ɗorewa yawanci an yi shi da aluminium ko ƙaramin abu mai ɗaukar zafi. Wurin ajiye sarari yana haɗe da fafutoci ta amfani da hatimin firamare da na sakandare wanda ke haifar da rami marar iska, yawanci tare da 6-20 mm tsakanin yadudduka na gilashin. Wannan sarari yana cike da iska ko tare da iskar gas kamar argon, wanda zai iya inganta yanayin zafi na tsarin bangon labule da ake amfani da shi. Ana iya samar da manyan ramuka don cimma babban rage sauti. A halin yanzu, mai bushewa a cikin mashaya spacer yana sha duk wani ɗanɗano da ke cikin rami, yana hana hazo na ciki sakamakon gurɓataccen ruwa. U-darajar (wani lokaci ana kiranta madaidaitan canja wurin zafi ko watsawar thermal) don auna yadda tasirin masana'anta na gine-gine suke a matsayin insulators. Yawanci, ƙimar U-darajar tsarin bangon labule guda ɗaya yana kusa da 4.8 ~ 5.8 W / m2K, yayin da glazing biyu yana kusa da 1.2 ~ 3.7 W / m2K. Har ila yau, aikin thermal yana shafar ingancin shigarwa, haɗakar da raƙuman zafi a cikin firam ɗin bangon labule, hatimin yanayi mai dacewa, iskar gas da ake amfani da shi don cika raka'a, da nau'in gilashin da aka yi amfani da su. Low-e gilashin yana da wani shafi da aka ƙara zuwa ɗaya ko fiye na samansa don rage fitar da shi don yin tunani amma ba ya ɗaukar mafi girman adadin infra-red radiation mai tsawo a aikace-aikace. Bugu da ƙari, rage sautin da aka samu ta hanyar glazing biyu yana shafar: • Kyakkyawan shigarwa don tabbatar da rashin iska. • Nauyin gilashin da aka yi amfani da shi - mafi nauyin gilashin, mafi kyawun sautin murya. • Girman sararin samaniya tsakanin yadudduka - har zuwa 300 mm. Mun himmatu wajen samar da nau'ikan samfuran ƙarfe daban-daban don zaɓinku a cikin aikin ginin ku a nan gaba. An tsara samfuran mu duka don sauri da sauƙi shigarwa na bangon labule. Tuntube mu idan kuna da wata bukata a cikin aikinku.