A halin yanzu,zane bangon labule na zamaniyana ba da damar yin amfani da gilashin aminci a cikin manyan gine-ginen kasuwanci, ƙirƙirar facade masu dacewa da kyau.
Musamman yadda masana'antar gilashi da kyalli ke ci gaba da bunkasa, ginin bangon labule na zamani ya sami ci gaba sosai a masana'antar gine-gine a yau.
Taketsarin bangon labule guda ɗayamisali. Ɗaya daga cikin abubuwan da ke faruwa a halin yanzu yana mai da hankali kan haɗakar kayan "cika" da yawa waɗanda ke kyalkyali kai tsaye zuwa cikin ɓangarorin labule guda ɗaya. Abubuwan da aka cika suna iya zama duk wani abu da aka saka a cikin bangon bangon labule tsakanin fitattun kayan tallafi na aluminum. A al'adance, yawanci sun kasance gilashin hangen nesa da gilashin spandrel (kyawawan fenti na baya tare da kayan rufewa na wuta a baya wanda ke gaban fale-falen bene) don ba da ginin kamanni, cikakken-glazed "duk akwatin gilashin". Kwanan nan wasu kayan facade sun ƙara zuwa cikin salon kamar dutse, ƙarfe, da terracotta. Ana iya amfani da abubuwan da aka cika dutse don dandano na musamman da ƙira. Ana saka ginshiƙan dutsen da aka yanka a cikin wuraren da gilashin ke tafiya akai-akai. Haɗin wannan kayan ba wai kawai yana ba da kyan gani ba, amma har ma da alhakin tushen guda ɗaya don shingen yanayi a cikin tsarin guda ɗaya, ta haka yana iyakance yiwuwar raguwa tsakanin yankunan kasuwanci. Wasu sabbin kayan dutse da ake amfani da su sune arriscraft, granite, marmara, travertine, da farar ƙasa.
Wani abin cika da muka ga karuwar shahara a cikin shekaru shinekarfe labule ganuwarana amfani da shi sosai wajen ginin ginin kasuwanci. Ƙarfe panel na iya samun daban-daban abu qagaggun kamar aluminum farantin, aluminum composite panel, bakin karfe, jan karfe, da kuma tutiya. Za su iya ƙirƙirar damar fasalin ƙirar ƙira ta musamman ta hanyar ƙarewa, laushi, da sifofi da ke akwai. Wasu daga cikin waɗannan zaɓuɓɓukan sun haɗa da: babban ko ƙaramin gani na gani na kayan daban-daban, yanayin yanayi na jan karfe da zinc, ƙirar ƙirar ƙirar aluminium farantin birki, da cikakken palette na lebur ko launin fenti na ƙarfe na ƙarfe don samar da bangarorin aluminum.
Tare da ci gaba da ci gaban fasaha, manyan gine-ginen kasuwanci tare daaluminum labulen bangotare da himma don samar da makamashi mai inganci sun kasance mafi girman alhakin ci gaba a fagen glazing na gine-gine, kuma babban abin da ya fi mayar da hankali kan ƙirar gilashin taga shine inganta kayan gani da yanayin zafi. Za a yi amfani da kyalkyali na musamman na zahiri da zafin zafi don adana kuzari ta hanyar rage asarar zafi ta tagogi, ko amfani da ikon watsa hasken rana don rage farashin sanyaya da kwandishan a aikace-aikace. Hakanan ana amfani da wasu glazing na taga don haɓaka haske da karkatarwa ko dalilai na ado. Kuna la'akari da bangon labule na zamani a matsayin wani ɓangare na aikinku na gaba?
Aiko mana da sakon ku:
Lokacin aikawa: Juni-14-2022