-
Ta hanyar ma'anar, bangon labule ana ɗaukarsa taron firam mai zaman kansa a cikin manyan gine-gine masu tsayi, tare da abubuwan da suka dace da kansu waɗanda ba su da ƙarfin ginin ginin. Tsarin bangon labule shine rufin waje na gini wanda bangon waje ba shi da tsari, amma kawai kee ...Kara karantawa»
-
A aikace-aikace masu amfani, idan kuna son taga gilashin labule a cikin ginin ku, shinge a kudancin gine-ginen yana da amfani don sanyaya da tasirin dumama akan ginin ku a lokacin bazara da lokacin sanyi bi da bi. Ganuwar yamma da gabas suna fuskantar zafi yawanci. ...Kara karantawa»
-
A cikin 'yan shekarun nan, mutane da yawa sun fi son bangon labule na al'ada da ake amfani da su a cikin gine-ginen su. Koyaya, tsara bangon labule na al'ada da kuka fi so na iya zama ɗawainiya mai rikitarwa a cikin aikin gini. Matsakaicin sarƙaƙƙiya yawanci ana yin su ne ta hanyar manufofin ku, takurawa, da makasudin aiwatarwa. A cikin pr...Kara karantawa»
-
Hasken sama na iya ba da kyan gani ga gine-ginen bangon bangon labule a zamanin yau, don waɗannan mafita na taga suna da kyau don faɗaɗa sararin sama da ba da damar hasken halitta zuwa wuraren ofis, wuraren siyarwa da sauran wuraren buɗewa. Shin kun san dalilin da yasa ake amfani da skylig...Kara karantawa»
-
Mafi yawa, ingancin zafin jiki da ƙarancin danshi sune mahimman ma'auni guda biyu a cikin ƙirar bangon labule na zamani, la'akari da tanadin makamashi da dorewa ɗaya daga cikin batutuwa mafi zafi waɗanda ba za mu iya yin watsi da su ba. Idan kuna zaune a cikin yanayi mai sanyi, mai ɗaukar iska yana aiki azaman shinge don hana ...Kara karantawa»
-
A kasuwa na yanzu, bangon labule da aka gina da sanda da bangon labule guda ɗaya sune manyan nau'ikan ginin bangon labule guda biyu da ake amfani da su. A aikace-aikace masu amfani, bangon labulen da ba a haɗa shi gabaɗaya yana da kusan kashi 30% na aikin da aka yi akan wurin, yayin da 70% ana aiwatar da shi a masana'anta. Akwai adva da yawa...Kara karantawa»
-
A yayin da ake shigar da bangon labule na gilashin da aka karkata a wajen tashar T1 da ke yankin Terminal na filin jirgin sama na Chengdu Tianfu, yana da matukar wahala a girka katangar gilashin bisa la'akari da tsayin daka na aikin gini, da siffar gine-gine na musamman da ta musamman. .Kara karantawa»
-
Gabaɗaya, tsarin bangon labule da aka tsara da kyau yana da mahimman abubuwa guda biyar da za a yi la’akari da su: aminci, inganci, farashi, ƙayatarwa, da haɓakawa. Bugu da ƙari, duk waɗannan abubuwan suna da alaƙa da juna sosai don cimma sakamakon da ake so. Bugu da kari, glazing da profiles ne th ...Kara karantawa»
-
Babban bangon labule mai tsayi mai tsayi ba tare da zane na cikin gida ba saboda rashin makawa bayyanar da gilashin zafi, zai sa lamarin maye gurbin gilashi ya zama ruwan dare. Duk da haka, don manyan gine-ginen bangon labule ko gine-gine masu wuyar maye gurbinsu, yana da wuya a ...Kara karantawa»
-
A matsayin zane na musamman a cikin ginin bangon labule na zamani, bangon labulen gilashi ba kawai ya ƙunshi mafi kyawun haɗin gine-gine da tsarin tsarin kayan ado ba, amma kuma ya dace da ayyuka daban-daban na gilashi. Irin su nuna gaskiyar bangon labulen gilashi, ta hanyar layin gilashin s ...Kara karantawa»
-
Fadada aikace-aikacen tsarin karfe a bangon labule Aluminum yana da wurin narkewa na kusan digiri 700, kuma zinc yana da wurin narkewa na kusan digiri 400, duka suna ƙasa da ƙarfin ƙarfe na digiri 1,450. Bayan wuta, sau da yawa muna ganin cewa duk titanium zinc plate da insulation Layer suna ...Kara karantawa»
-
Ko a kwance da kuma tsaye roba tube bukatar da za a daidaitacce Bayan 'yan shekaru da suka wuce, da united bangon labule, su art da kuma hana ruwa ba su da kyau sosai, daga baya tare da ci gaban kimiyya da fasaha, naúrar labule bango ya bayyana Multi-rago da biyu rami. . Banbancin fare...Kara karantawa»
-
Akwai muhimman sharuɗɗa guda uku waɗanda ke haifar da ɓarna da zubar da bangon labule: wanzuwar pores; Kasancewar ruwa; Akwai bambancin matsa lamba tare da tsage-tsafe. Kawar da ɗaya ko fiye daga cikin waɗannan sharuɗɗan asali shine hanyar hana zubar ruwa: ɗaya shine rage poro ...Kara karantawa»
-
Ya kamata ginin bangon labule ya nemi kimanta yanayin aminci na yanayi guda 4 yanzu. Bisa ga Matakan, a ƙarƙashin kowane ɗayan waɗannan yanayi, wanda ke da alhakin kiyaye lafiyar gida zai nemi ma'aikatar lafiyar gidan don kimanta lafiyar gida: 1. Gidan f...Kara karantawa»
-
Gilashin bangon labulen tsarin bangon waje ne da ake amfani da shi sosai. Matsayi mai mahimmanci a cikin bango na waje na ginin bangon labule ba shi da ƙarfi, kuma akwai ayyuka masu kyau da yawa. Fluorocarbon shafi kai tsaye bonded to tsarin m Wasu tsarin sealant da fluorocarbon shafi bo ...Kara karantawa»
-
Wannan kasuwa mai yuwuwar dala biliyan na tsaftace bangon labulen gilashin ya dogara da hanyoyi guda uku na tsaftacewa: mutumin da ya saba da centipede, da igiya, faranti da guga; Ta hanyar dandamali mai ɗagawa, kwandon rataye da sauran kayan aikin don ɗaukar tsabtace tsabta; Tsarin layin dogo na rufin...Kara karantawa»
-
Haƙarƙari na tsakiya da na gefe ba sa tushe Ya kamata a haɗa haƙarƙari mai ƙarfi da aminci zuwa panel, kuma raƙuman gefen da ke goyan bayan a cikin farantin ƙarfe ya kamata a haɗa su da haƙarƙari na gefe ko gefen nadawa na bangon labulen aluminum mai Layer guda ɗaya. Alaka tsakanin hakarkarin tsakiya o...Kara karantawa»
-
Layukan hatimi guda uku na bangon labule guda ɗaya (1) Kurar daɗaɗɗen layi. Layin rufewa da aka ƙera don hana ƙura ana samunsa gabaɗaya ta hanyar haɗuwa da raka'o'in da ke kusa don hana ƙura da ruwa. Ana iya ba da wannan layin rufewa da shi a kudu. (2 layin ruwa. Yana da mahimmancin tsaro ...Kara karantawa»
-
Karyewar gilashin da ke haifar da matsananciyar zafin zafi Damuwar zafi shine muhimmin dalilin karyewar bangon labulen gilashi. Ana dumama bangon labulen gilashi saboda dalilai da yawa, amma babban tushen zafi shine rana, lokacin da rana a saman bangon labulen gilashin, gilashin yana dumama, idan yayi zafi daidai, gilashi da gilashi ...Kara karantawa»
-
Ƙofofin bangon labule da aikin tagogi sun ragu, ƙarancin babban birnin ya zama sabon al'ada. Lokacin da ci gaba ya ragu kuma kuɗin ci gaba ya yi tauri, koyaushe akwai wasu masu samar da bangon labule da masu gini suna son samun kuskuren ingancin kayan. Nakasar hoton gilashi bayan ins ...Kara karantawa»
-
1. Lokacin da thermal tunani mai rufi gilashi da ake amfani da gilashin labule bango, online thermal spraying gilashin ya kamata a yi amfani. Ingancin bayyanar da fihirisar fasaha na gilashin taso kan ruwa da aka yi amfani da shi don gilashin shafa mai zafi ya kamata su kasance daidai da daidaitattun ma'aunin ƙasa na yanzu "gilashin taso kan ruwa" ...Kara karantawa»
-
Katangar labulen numfashi shine "koren kore guda biyu" na ginin. Tsarin bangon labule na labule biyu yana da tasiri mai mahimmanci na sauti, kuma yanayin tsarin kuma yana ba da ginin "tasirin numfashi". Mazauna za su iya samun dumi na gaske a cikin hunturu da sanyi ...Kara karantawa»
-
Ta yaya iyawa za ta iya haifar da kyakkyawan ma'ana mai sauƙi wanda wurin gilashi ke da shi da rana ta hasken fitila? Wannan damuwa ce ta gama gari na masu zanen hasken shimfidar wuri. Don kula da hasken bangon labule na zamani tare da babban gilashin launi, amfani da "hasken gine-gine" don haɗa haske ...Kara karantawa»
-
Gwajin aiki na kayan aiki, abubuwan haɗin gwiwa da kayan haɗi 1. Kafin shigarwa bangon bangon labule, za a gudanar da binciken samfurin a kan shafin akan ƙarfin juzu'i na sassan da aka haɗa na baya. 2 silicone gini (juriya yanayi) sealant kafin amfani, ya kamata a gwada don dacewa da shi ...Kara karantawa»