Siffar tana cike da azancin zamani:
bangon labulen gilashi:Gilashin bangon labulensigar ƙira ce ta musamman a cikin gine-ginen zamani. Tare da saukin layukan sa da madaidaicin rubutu, yana karya dusar ƙanƙara na gine-ginen gargajiya kuma yana sa gine-ginen zamani ya fi haske da wayo. Musamman da dare, hasken yana haskakawa ta bangon labulen gilashi, yana haskaka ginin, kamar lu'u-lu'u mai haske, ya zama kyakkyawan wuri a cikin dare na birni.
bangon labule na aluminium: Dole ne a yaba wa ƙoshin ƙarfe na farantin aluminium. Yana da daraja da wayo a ƙarƙashin rana, kuma yana bayyana musamman idan an haɗa shi da gilashi mai faɗin girma.
Kuma nauyinsa yana da sauƙi, mai jure iska kuma yana jure girgizar ƙasa, ba shi da sauƙi a tsotse ruwa, kuma yana da sauƙin tsaftacewa. Ba zai shuɗe shekaru da yawa ba.
Aikace-aikace: Yanayin aikace-aikacen biyu suna kama da juna. Yawancin gidajen alatu suna amfani da sualuminum labulen ganuwarko bangon labulen gilashi, ko haɗin biyun. Yawancin shahararrun manyan gine-gine irin su Tomson One, Hong Kong Tianhui, Dubai Princess Tower, da sauransu suna amfani da su. Yanzu masu haɓakawa za su yi amfani da wannan ƙarin kayan zamani muddin suna bin ɗan ƙaramin zamani na gine-gine da kyau.
Koyaya, bambancin ya ta'allaka ne a cikin: aiki, rayuwar sabis da sauran dalilai.
Abu na biyu, tsarin gine-gine kuma muhimmin abu ne da ke shafar farashin bangon labulen gilashi. Shigar da bangon labulen gilashi yana buƙatar ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, kuma ƙungiyoyin gini daban-daban da hanyoyin gini kuma za su shafi farashin bangon labule. Bugu da ƙari, kulawa da kula da ganuwar labule su ma ɗaya daga cikin abubuwan da ya kamata a yi la'akari.
1. Bambance-bambancen kayan aiki
Ganuwar labulen gilashi galibi sun ƙunshi ginshiƙan gilashi, firam ɗin alloy na aluminum da tsarin tallafi. Gilashin gilashi yawanci suna amfani da gilashi mara ƙarfi ko gilashin da aka ɗora, wanda ke da babban watsa haske da aikin rufewar zafi. Firam ɗin alloy na aluminum yana taka rawar gyarawa da goyan bayan gilashin gilashi.
Katangar labulen aluminium galibi tana kunshe da bangarori na aluminum, keels da tsarin tallafi. Filayen Aluminum yawanci suna amfani da fale-falen aluminium mai Layer-Layer ko Multi-Layer, waɗanda ke da ƙarfi da juriya na lalata. Keel yana taka rawar gyarawa da tallafawa farantin aluminum.
2. Bambancin Aiki
Canja wurin haske: bangon labulen gilashi yana da haske mai haske, wanda zai iya ba da damar isasshen haske a cikin ɗakin kuma inganta tasirin hasken cikin gida. Hasken hasken bangon labulen aluminium yana da ƙarancin ƙarancin ƙarfi, amma ana iya haɓaka haskensa ta hanyar jiyya da sauran hanyoyin.
Ayyukan hana zafi: Ayyukan rufewar zafi na bangon labulen gilashin yana da kyau sosai, saboda gilas ɗin mara kyau ko gilashin da aka lakafta na iya keɓance canjin zafi tsakanin gida da waje. Ayyukan zafi na bangon labulen aluminum ba shi da kyau sosai, amma ana iya inganta aikin zafinsa ta hanyar jiyya da sauran hanyoyi.
Ƙarfi da juriya na lalata: Ƙarfi da juriya na lalata bangon labulen aluminum yana da girma, kuma yana iya dacewa da yanayin waje mai tsanani. Katangar labulen gilashi yana buƙatar kulawa da matakan kariya don kauce wa lalacewa saboda dalilai kamar yanayin waje.
Tasirin bayyanar: Bayyanar bangon labulen gilashi yana da sauƙi kuma mai sauƙi, kuma ana iya haɗa shi tare da yanayin da ke kewaye. bangon labulen aluminum na iya samun tasirin bayyanar daban-daban ta hanyoyi daban-daban na jiyya, wanda ya fi bambanta.
Bugu da ƙari, farashin bangon labulen gilashi yana da yawa sosai, kuma farashin bangon labulen gilashi ba ƙima ba ne. Farashinsa yana shafar abubuwa da yawa, ciki har da zaɓin kayan aiki, salon zane, tsarin gini, da sauransu. A lokaci guda, tsarin zane nabangon labulekuma zai shafi farashin sa. Misali, salo mai sauƙi, salon zamani, salon Turai, da sauransu duk za su sami bambance-bambancen farashin saboda bambance-bambancen abubuwan ƙira.
Sabanin haka, a matsayin sabon nau'in kayan bangon labule, bangon labulen aluminum yana da fa'idodi da yawa. Da farko, ƙarfin tsarinsa yana da girma kuma yana iya tsayayya da tasiri na abubuwan waje. Yanayin juriya da juriya na lalata bangon labulen aluminum yana da kyau, wanda zai iya tsawaita rayuwar sabis na ginin. Bugu da ƙari, bangon labulen aluminum kuma yana da kyakkyawan yanayin zafi da kuma aikin haɓaka sauti, wanda zai iya inganta jin dadi da makamashi na ceton ginin.
Don haka ko za a zaɓi bangon labulen gilashi ko bangon labulen aluminum yana buƙatar zaɓar bisa ga ainihin yanayin aikin. Idan kuna da wani ra'ayi daban-daban, kuna iya gaya mani a cikin yankin sharhi!
Aiko mana da sakon ku:
Lokacin aikawa: Juni-03-2024